Kết quả từ 1 tới 10 trên 10
    Super Moderator Avatar của Administrator
    Thanks
    0

Question Làm Sao tôi không vào được Game ?

Tình trạnh bị dis ko vào được game xảy ra như sau :

1. Do các bạn tải thiếu ko đủ hết dung lượng game ( gọi là tải lỗi )

Khí đó giải nén bị lỗi sẽ gây thiếu file và ko vào được game - nên tắt bỏ phần mềm diệt virus trước khi tải game hay chơi

2. Do đường truyền ko ổn định Vào Start --> run --> ping gõ như sau : Ping 210.245.1.253 -t
    Nếu time của bạn tầm time= ... ( ... là 1 số nào đó ví dụ 26 ) luôn chỉ giao động ko quá 1 hoặc 2 tức là mạng ổn định
    Nếu quá nhiều ví dụ lúc time = 26 rồi nhảy lên 50 hoặc có khi là 1000 sẽ gây lag + dis mạng
    Lúc đó hãy reset lại modem hoặc xem lại rắc cắm dây mạng

Mạng ngon - ổn định :

Có dấu hiệu lag - sẽ gây lag game hoặc dis game

3. Sử dụng IDM để tải game nhanh nhất - hạn chế tải khi mạng nhà bạn quá yếu hoặc kém

View more latest threads same category:

2. The Following User Says Thank You to Administrator For This Useful Post:

Junior Member Avatar của 1SatThu
    Thanks
    0
    GM cho hỏi mu này sao class DK lại ko có tính năng x3 máu.10k vít mặc sét 15 full SK mà gồng lên được 100k máu . và điểm master thì hơi ít so với bảng master của nhân vật.mong GM điều chỉnh thêm chút xíu vì còn khá nhiều cột master cần cộng lại ko có điểm.hoặc có thể điều chỉnh bán thêm điểm cho game thủ mua thêm để cộng thêm.thanks

Junior Member Avatar của virus2
    Thanks
    0
    ban choi quen nang ak co onl pmm fb: 0933955568 minh cai nha

Junior Member Avatar của 1102
    Thanks
    0
    vào game ko đc vậy
    vào báo "ban dang bi khoa" là sao ADM

Junior Member Avatar của Emily
    Thanks
    0
    adm xem xét tài khoản Emily...mh không có hách j như trên..adm cũng kiểm tra rồi đấy thôi..tôi cũng chơi game như mọi ng đua tốp nạp car bình thường..mà cớ sao lại khoác acc của tôi.nói thật chứ có hách thỳ ad cũng thừa biết...chứ cứ làm thế này thỳ thử hỏi member sao còn lòng tinh để chơi..đua vất vả xong cái tốp 4 ngày hí hửng thấp thỏm đc nhận phần thưởng mà vào lại thành thế này.tôi cũng chơi 1 acc DW tên AnhHaiLua sáng nay vào đang đi săn bos kundun7 đang săn thỳ bị bolok ra ngoài..thật chứ nản cái cách làm thế này của ad..mong ad xem xét lại để mh lại chơi game bình thường....thân gửi

Junior Member Avatar của ch_pg12
    Thanks
    0

Không vào được game

Cho tôi hỏi là máy chủ quyền lực đóng cửa rồi à. sao tôi vào chỉ thấy máy chủ quyền năng

Junior Member Avatar của thanhthanh
    Thanks
    0
    uppppppppppppppppppppppp

Junior Member Avatar của 0949255319
    Thanks
    0
    đang chơi ngon lành chẳng vi phạm nội quy hay điều gì tự nhiên bị khóa tài khoản game này buồn cười thật,admin có biết làm game hay không đó,sv le que có 4 người chơi còn đi khóa tk đi bắn truy kích đây làm như tui cần chơi lắm ko bằng xàm quá admin ơi hahaha

Thanks
    0
    bỏ cái kiểu admin thích làm gì thì làm đi nhé giờ thiếu gì mu mỗi ngày ra chục mu hãnh diện lắm mới có mem chơi giải trí thế mà khóa thì thôi qua chơi trò khác thiếu gì cho admin 2 cái acc luôn đó thích làm gì thì làm hahahaUntitled.jpg
    thay đổi nội dung bởi: 0949255319, 16-02 lúc 08:16 PM

Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi Emily Xem Bài viết
    adm xem xét tài khoản Emily...mh không có hách j như trên..adm cũng kiểm tra rồi đấy thôi..tôi cũng chơi game như mọi ng đua tốp nạp car bình thường..mà cớ sao lại khoác acc của tôi.nói thật chứ có hách thỳ ad cũng thừa biết...chứ cứ làm thế này thỳ thử hỏi member sao còn lòng tinh để chơi..đua vất vả xong cái tốp 4 ngày hí hửng thấp thỏm đc nhận phần thưởng mà vào lại thành thế này.tôi cũng chơi 1 acc DW tên AnhHaiLua sáng nay vào đang đi săn bos kundun7 đang săn thỳ bị bolok ra ngoài..thật chứ nản cái cách làm thế này của ad..mong ad xem xét lại để mh lại chơi game bình thường....thân gửi
    tốt nhất khỏi chơi thiếu cha gì mu,nếu ADM ko can thiệp thì là mode còn mode ko can thiệp lỗi game,mà game lỗi thì chơi chi cho mệt người thiếu gì trò chơi năn nỉ chi mệt vậy trời hahah,có hái ra được tiền đâu mà bu bu vào sống chết làm gì,đâu phải riêng mình ông bị ai cũng bị hết mà tốt nhất là nghỉ game này

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề